Sashen wearables na Huawei yana ci gaba da ƙaddamar da manyan kayayyaki marasa tsayawa, kuma sabon samfurin smartwatch sabon salo ne na nasarar Watch GT. Wannan karon shine juyi na Kalli GT 5 Pro, Samfurin da ya ɗan daidaita layinsa kuma ya zo sanye da cikakken arsenal na na'urori masu auna sigina don juya agogon zuwa sashin kulawa na sirri, duka ta fuskar lafiya da kuma motsa jiki.
Ba a lalacewa tare da titanium aerospace
A zahiri, sabon Watch GT 5 Pro ya sami wasu ƙananan canje-canje a shari'arsa, yanzu yana ba da firam ɗin octagonal wanda a hankali yake manta da yanayin da'irar magabata. Wannan yana ba ku a quite m bayyanar, kuma a lokaci guda wasanni, bayanan martaba guda biyu waɗanda suka dace daidai da abin da na'urar ke bayarwa.
Don farawa da, jikin na'urar an yi shi da a Aerospace grade titanium gami wanda ke ba ku damar jin daɗin babban juriya ga bumps da karce. Mafi cikakken (kuma mafi tsada) samfurin kuma ya haɗa da madaidaicin madauri da aka yi da abu ɗaya. A cikin yanayin nau'in milimita 42, an gina shari'ar tare da kayan yumbu mai farar fata, wanda ke ba da salo mai kyan gani da tsayin daka da juriya. An kammala wannan salon tare da madauri tare da haɗin gwal wanda zai iya jawo hankalin musamman a tsakanin masu sauraron mata.
Madaidaici fiye da kowane lokaci
Mafi kyawun sirrin yana ciki. Sabuwa ce Tsarin ma'aunin TruSense, wanda ke haɗa sabbin kayan masarufi da algorithms don ba da ƙarin cikakkun bayanai da cikakkun bayanai. Yadda ake samun bayanai daga wuyan hannu an inganta sosai, tare da sauye-sauye ga na'urorin gani da kera gilashin da ke hulɗa da fata, kuma adadin tashoshi na oxygen ya karu daga tashoshi 4 zuwa 12, don haka samun ƙarin siginar bugun bugun jini da abin da za a haɓaka ma'aunin algorithm.
A aikace, ana samun saurin bugun zuciya da ma'aunin oxygen na jini da sauri kuma tare da daidaito sosai, ana kammala tayin sa ido tare da aikace-aikace kamar gano taurin jijiya, auna zafin fata ko na'urorin lantarki, wanda ke ba mu damar samun cikakkiyar ra'ayi game da mu. lafiya.
Wasanni iri-iri
Tare da Watch GT 5 za ku so ku fita motsa jiki. Yanzu zaku iya shigar da taswira a cikin ƙwaƙwalwar agogon don ku iya jin daɗin kewayawa GPS godiya ga sabbin ingantattun eriya da ya haɗa, waɗanda ke da ikon daidaita kansu yayin da kuke motsawa. Bayan zabar yankin da kake son samu a yanayin gida, taswirorin (sun fito ne daga Taswirar Petal) ana nuna su da cikakken launi, kuma tare da su zaku iya sanin kowane lokaci inda kuke da kuma inda zaku. Yana da amfani musamman idan kun bi hanyoyi a cikin tsaunuka ko a cikin garuruwan da ba ku sani ba, tunda za ku iya samun taswira ba tare da ɗaukar wayarku tare da ku ba. Godiya ga allon taɓawa da kambi, za mu iya zuƙowa a kan taswira kuma mu matsa kusa da shi don samun kyakkyawar hangen nesa na gaba ɗaya. Akwai wani sabon aiki mai suna Track Return wanda ke ba ka damar komawa wurin farawa tare da kewayawa idan aka rasa, ko yiwuwar zazzage hanyoyin zuwa agogon don aiwatar da lokutan da aka tsara (ko da yake a yanzu kawai a birane kamar Madrid, Barcelona ko Valencia).
Idan ya zo ga sa ido kan tsere, Huawei ya yi aiki da yawa don samun sakamako mai amfani ga ƙarin ƙwararrun masu tsere. Yanzu za mu sami bayanai kamar ma'auni, oscillation na tsaye ko lokacin hulɗa tare da ƙasa, don haka ba mu damar kammala horo don inganta aikin. Ƙaƙƙarfan ƙa'idar a bayyane kuma mai ɗaukar ido, kuma duk da samun fa'idodin bayanai da yawa, babban allon agogon yana sa komai dadi don gani da aiki.
Golf ga masana
Wani wuri inda Huawei ya so ya kai hari cikin hikima shine golf. Watch GT 5 Pro yana da ikon samun damar taswira fiye da darussan golf 15.000 a duniya cewa, da zarar an sauke wanda ake so, za ku iya samun bayanai masu amfani kamar nisa zuwa gaba, tsakiya da baya na kore, yuwuwar bunkers da kuka samu a hanya ko bayanan muhalli a ainihin lokacin don sanin alkiblar iska. .
Duk wannan akan Yuro 379
Abu mafi ban mamaki game da Huawei Watch GT 5 Pro shine sigar tare da karar titanium milimita 46 (babban) da Black fluoroelastomer madaurin yana da farashin Yuro 379. Wannan yana sa ya yiwu mafi kyawun smartwatch, mafi inganci kuma mafi kyawun farashi akan duk kasuwa, tunda ayyukansa na ci gaba za su ba ku damar samun cikakkiyar kulawar rayuwar ku ta yau da kullun, duka ta fuskar jin daɗi da lafiya. haka kuma a cikin shirin wasanni da nishadi.
Samfurin da muka iya gwadawa, wanda ya hada da madaurin titanium, yana kara farashinsa zuwa Yuro 499, adadin da ya kasance mai ban sha'awa idan aka yi la'akari da farashin da samfurori tare da cikakken kayan aikin titanium yawanci suna da shi.
Mafi ƙarancin sigar milimita 42 yana ƙara farashin sa zuwa Yuro 599 a cikin sigar yumbu (mafi tsada saboda sarkar masana'anta), ko Yuro 449 don sigar al'ada tare da farin madaurin fluoroelastomer. Ana iya siyan duk samfuran yanzu ta wurin shagon Huawei da masu rarrabawa masu izini.