Don ficewa a cikin hanyar sadarwar zamantakewa mai mayar da hankali kan hoto kerawa shine mabuɗin. Instagram yana ɗaya daga cikin waɗannan cibiyoyin sadarwa kuma duka a cikin ciyarwa da kuma a cikin labarun har ma a cikin IGTV abubuwa da yawa za a iya yi don jawo hankali. Kuna buƙatar ɗan wahayi kaɗan kawai, wanda shine dalilin da ya sa muka tattara asusu masu ƙirƙira da yawa.
Asusun Instagram don girgiza ƙirƙira ku
Lokacin da ka fara ganin asusu tare da babban matakin ƙirƙira, fiye da gwaninta idan ya zo ga ɗaukar hotuna, zane-zane ko kowane nau'in halitta, kun gane cewa akwai yuwuwar da yawa don ƙara haɓaka bayanan ku. Aƙalla ƙoƙarin ɗaukar wasu ra'ayoyi don haka ku yi amfani da abubuwa kamar su el Grid na posts ko labarai a tsakanin sauran abubuwa.
@yungjake
Tabbas kun ga 'yan bayanan martaba kamar wannan a cikinsu DUK wallafe-wallafen wani yanki ne na saiti wanda ke nuna hotunan da suka dace tare kuma an haɗa su don nunawa gabaɗaya feed, Inda ya nuna Dory, Angry Bird, Pokémon, Shugabannin Amurka da sauran sanannun fuskoki da zaku iya tsammani. Abin farin ciki na gaske don ganin abin da zai yiwu a yi ciki da kuma aiwatar da shi lokacin da mutum yana da basira mai yawa. A zahiri bin sa wajibi ne.
@annalenaillustrations
Anna mawallafi ne wanda yana ɗaukar babban amfani da kallon grid daga Instagram. Godiya ga wannan, yana haifar da wani nau'in wasan wasa wanda hotuna ɗaya ke samun ƙarin ƙima idan aka duba su tare kuma su samar da wani nau'in labari ko bayanan bayanai. Dubi aikinsa za ku gane daidai abin da muke nufi.
@artsypatee
Ɗaya daga cikin hanyoyin da aka fi amfani da su a kan Instagram shine amfani da Mix tsakanin gaskiya da fasahar dijital. artsypatee ya haɗu da duniyoyin biyu sosai kuma yana ba da taɓa launi tare da sautuna masu laushi masu ban mamaki. Yana samun abu ɗaya wanda wani lokaci ana yin sharhi akai: kiyaye daidaituwar gani a kowane lokaci. Wannan ba yana nufin cewa komai ya zama sauti ɗaya ko baki da fari ba, kawai cewa babu wani abu da ke karo da gani.
@juniperoats
con asusu gama gari wanda ake amfani da shi don tsara hotuna a kwance guda uku, juniperoats suna amfani da wannan don samun abincin mujallu tare da a collages mai daukar ido da palette mai launi wanda ke motsawa tsakanin aqua green da pastel launuka har ma da ɗan baki da fari. A gani, abincin ku yana da ban sha'awa sosai.
@kevinbparry
Wani babban asusun ban sha'awa wanda yakamata ku sani game da su, musamman idan kuna son duniyar tasirin musamman, shine na Hoton Kevin Parry. Shi ɗan wasan raye-raye ne ta hanyar amfani da dabarar da aka sani da Stop-Motion wanda ke ƙirƙirar bidiyo mai ban mamaki tare da dabarun tasiri na musamman ta asusun Instagram. Littattafai masu ban sha'awa waɗanda suke da sauƙi amma, bi da bi, suna buƙatar ilimi mai yawa a bayansu. Bugu da kari, a cikin shekarar da ta gabata, ya samar da da yawa "Yadda na yi wannan", wato, bidiyoyin da ya yi saurin bayyana yadda aka yi wadannan tasirin.
@facesdeumreflexo
Mujallar Fashion, jigogin kayan shafa, kerawa, da bayar da labarai? Wannan profile yana da a mafi tsanani taba a matakin abun da ke ciki da kuma salo (ko watakila yana da kyau a ce da gaske), amma har yanzu yana da kyau kamar sauran. Wata hanyar ma'amala da yanayin gani na bayanan martaba na Instagram.
@birch.house.lettering
Profile inda aka wasiƙa yana da nauyi mai mahimmanci, kamar yadda yake da asusun bricho.house.lettering. Tare da daidaiton launi, raba wannan farin bango a cikin mafi yawan sakonninku yana ba ku damar ganewa cikin sauƙi.
@maricerqueira
Shin kun taba aika katin waya? Da kyau, muna iya cewa wannan abincin ya ɗauki wannan ra'ayin na raba rayuwar ku ta yau da kullun ta cikin littattafanku. Don shi, a gefen hotuna suna yin bayani kuma gaskiyar ita ce tana ba shi kyakkyawar taɓawa. A matsayin mujallar tafiya yana aiki sosai.
@simplywhytedesign
Kamar yadda kake gani, cin gajiyar ciyarwar don haɗa nau'in wasan wasa ya zama gama gari. Amma abin mamaki game da wannan profile shi ne ya aikata kuma hada bidiyo. Don haka dole ne ku daidaita da kyau kuma ku san menene Frame cewa Instagram yana amfani da shi azaman tunani, amma da zarar an gama shi kuma duk da ƙarin aikin yana da daraja. Idan asusunka yana saka bidiyo akai-akai, ko da yana buƙatar ƙarin aiki, yana da matukar sha'awar ɗaukar wasu ra'ayoyin da za ku samu a nan.
@rachelryle
Kowane sakon karami ne tsayar da motsi tare da wanda yake ba da labarai ƙanana. Daga lokaci zuwa lokaci yakan haɗu da hotuna, amma idan dole ne ku ga wani abu, sanya shi ɗaya daga cikin ƙananan bidiyon da ke farawa da bugun alkalami.
@caseligon
Asusu mai yawa wasiƙa, amma ba koyaushe ana yin su ta hanyar gargajiya ba. Anan kowane kashi yana da inganci don zana kalmar da suke son karantawa. M&Ms? To, idan dole ne ku yi amfani da su, ana amfani da su har ma don sake ƙirƙirar Invaders na sararin samaniya.
@Yourbringwuta
Mai zagaya mai kyau yana nuna ayyukan wasiƙa, fosta, bangon bango, ... abinci ne mai launi mai launi kuma daga ciki za ku iya samun ra'ayoyi masu kyau game da yadda ake isar da sako ko ra'ayoyin don cabun da ke ciki na hoto Me kake so ka yi.
@justinmezzell
Cikakken mai zane da zane wanda ke nuna wasu ayyukansa da sauran ra'ayoyin da ya fito da su kuma ya buga akan ciyarwar sa. The hotuna poster Su ne mafi kyau, kodayake kada ku rasa sauran wallafe-wallafen ko dai saboda za su ƙarfafa ku.
@coolman_coffeedan
Ya ɗauki kansa a matsayin mafi munin mai nishaɗi a duk intanet. ko da yake ayyukansa suna tada sha'awa a tsakanin duk masu bin wannan mai amfani wanda, a ranar rubuta wannan labarin, ya riga ya wuce miliyan 2,7 mabiya. Don haka bai kamata ya zama muni ba don tada tsammanin da yawa a kusa da shi. Idan ba ku san shi ba, kuna ɗaukar lokaci.
@nickgentryant
Dubi abincinsu kuma ku sanar da mu idan kallon farko bai kama idon ku ba. Wadanda hotuna inda zane saitin faifai ne ko bayanan vinyl suna da ban mamaki har aikinsu ya cancanci nutsewa. Da shi, ya nuna cewa da akwai abubuwa da yawa na yau da kullum da za mu iya amfani da su wajen ba da sha’awa dabam ga littattafanmu da ayyukanmu na halitta.
@anniset
Anniset yana da hoto mara inganci da yana wasa sosai tare da hangen nesa Yana haɗuwa tare da abubuwan yau da kullun da kuke samu. Hakanan akwai muhimmin batu na abun da ke ciki wanda tabbas yana ba ku ra'ayoyi mabanbanta.
@paperboyo
Wannan zanen zane ne wanda ya haɗa da zane-zane da zane-zane a cikin hotuna a rayuwa ta ainihi. Yana iya zama mai sauƙi, kuma ya sa ya zama kamar haka, amma haɗa waɗannan abubuwan yana da fasaha mai ban mamaki da ke ɓoye a bayan kowane sakonsa.
@rariyajarida
Masu fasaha biyu ne suka haɓaka wannan bayanin martaba akan Instagram: Daniel Rueda + Anna Devís. Hotunansa, zane da kuma kula da hoton suna da sauƙi amma, a lokaci guda, mai ban mamaki. Suna yin cikakkiyar haɗuwa tsakanin ƙarancin ƙarancin amfani, amfani da launi da saƙo waɗanda yawancin mu za su so su san yadda ake aiwatar da su.
@rariyajarida
Asusun Zach King abin farin ciki ne na gaske domin shi ɗan wasan VFX ne, wato shi Yana da ikon shigar da tasirin gani a cikin littattafansa a cikin salon wadanda za mu iya gani a cikin manyan nasarorin da aka samu a gidajen sinima. Kamar yadda kake gani daga littafin da kake da shi a sama, bai bayyana ba ko ƙasa da babban Tom Brady, almara na baya ga Patriots a cikin NFL kuma wanda yanzu ke taka rawa a Tampa Bay. Mabiya miliyan 24,5 suna ba da ra'ayi game da babban nasarar wannan mai tasiri da abubuwan al'ajabi da yake da ikon yin shi a cikin tsari kamar ƙaramin silima kamar na tsaye.
@chrisashley
Ƙirƙira yana da fuskoki da yawa kuma a cikin yanayin Chris duk rubutun sa yana da alaƙa ayyuka na yau da kullun waɗanda yake nunawa tare da sabon salo na ban dariya. A cikin bayanansa za ku iya ganin shi yana yin abubuwa na yau da kullun, amma tare da murɗawa a ƙarshen alamar kasuwancinsa. Shi ya sa, watakila, yana karuwa sosai a cikin 'yan kwanakin nan kuma ko da yake yana iya zama a gare ku cewa bai cancanci zama a nan ba saboda yawan mabiya, kuyi imani da mu cewa abubuwan da suka faru suna da asali.
@friendsinperson
Idan kuna son ɗaukar hotuna kuma kuna ganin fasaha a cikin kyakkyawan tsari, to wannan shine asusun ku na Instagram saboda a ciki zaku gani zaɓin ayyuka na manyan ƙwararru wanda ko da yaushe nemo wata hanya ta nuna wani ra'ayi daban-daban na wani lamari na yau da kullun. Gonzalo Höhr na Mutanen Espanya ne ke sarrafa shi, ya zarce mabiya 150.000 amma dukansu suna da aminci sosai idan aka yi la'akari da ingancin littattafansa.
@alvaro_wasabi
Idan kuna son bin asusun nishaɗi, wanda kuma yana amfani da abubuwan da ke cikinsa don yaɗa batutuwan da suka shafi sinima, Ba za ku iya rasa Álvaro Wasabi, wanda darekta ne, marubuci kuma ya san komai idan ya zo ga gaya muku sirrin mafi kyawun fina-finai. Bayanan martabarsa na Instagram (shi ma yana da tashar YouTube) rosary ne na abubuwan da ke da kyau tare da reels, labarai da wallafe-wallafen da za su faranta wa duk wanda ya dace da abin da suka kira al'ada. Gwani.
Rubuta ra'ayoyin kuma fara ƙirƙira
Kamar yadda kake gani, waɗannan bayanan martaba na Instagram suna ba da ra'ayoyi da yawa lokacin da yazo don ƙirƙirar aiki mai ban sha'awa da inganci. Akwai hazaka da yawa kuma wannan wani abu ne da ya kamata ku yi aiki akai, amma idan abin da kuke buƙata ya kasance ɗan wahayi, tabbas za ku same shi a nan.
Yanzu kawai batun rubuta waɗannan ra'ayoyin waɗanda suka fi jan hankalin ku kuma ku fara aiki da su. Tabbas, tare da ɗan ƙoƙari, zaku kuma cimma bayanin martaba mai ban mamaki. Kuma da zaran kun inganta sashin gani a hankali, ƙarin mabiya za su zo.