Ba da kanku Xbox Series don Kirsimeti tare da waɗannan yarjejeniyar Amazon

Xbox Series X sake dubawa

Microsoft ya ƙaddamar da yaƙin neman zaɓe don Kirsimeti, kuma yanzu da muke kan gab da bukukuwan ƙarshe na shekara za ku sami damar samun ta'aziyyar Microsoft tare da rangwamen kudi har zuwa 23%, samun damar samun Series S kawai 229 Tarayyar Turai. Abubuwan tayin na ɗan lokaci ne, don haka zai fi kyau ku yi sauri ku tafi don su kafin su ɓace.

Wanne Xbox Series za a zaɓa

Xbox Series X sake dubawa

Kafin siyan samfurin ɗaya ko wani, tabbas za ku yi wa kanku tambayar wane samfurin ya fi dacewa da zaɓi lokacin zabar tayin. Idan kasafin kuɗin ku yana da tsauri kuma kuna son yin tsalle-tsalle mai mahimmanci zuwa sabon ƙarni na consoles, wasan bidiyo na ku shine Series S. Tare da shi zaku yi wasa akan Smart TV ɗinku tare da ƙudurin 4K, kodayake dole ne ku tuna cewa an ƙirƙira zane-zane. Ta hanyar na'ura wasan bidiyo Za su sami ƙuduri na asali na 1440p, don haka kawai za ku cika allon tare da haɓakawa.

Series S ƙaramin na'urar wasan bidiyo ne wanda zaku iya sanyawa ko'ina, kuma yana da shuru sosai. Yana da manufa don jigilar shi tsakanin matsuguni daban-daban, kuma rashin na'urar diski zai tilasta muku yin wasa da taken dijital na musamman.

A gefe guda kuma shine Series X, wanda shine mafi kyawun samfurin Microsoft. Ya haɗa da haɗaɗɗen mai karanta diski, wanda zaku iya buga wasannin ku na zahiri da kunna fina-finai na Blu-ray. Amma idan akwai wani abu da ya fito fili, shi ne cewa ƙudurin ƙasar shine 4K, tare da ingancin zane mai ban mamaki da laushi. Yana da m samfurin wanda za ka fi dandana sabon ƙarni da shi.

Shin Xbox Series S yana da daraja?

Xbox Series X sake dubawa

Lallai eh. Wannan na'ura wasan bidiyo yana da kyau don farashin sa (har ma fiye da yadda aka bayar da wannan tayin), kuma ta hanyar haɗa shi tare da biyan kuɗin Xbox Game Pass, za ku ji daɗin ɗaruruwan wasanni marasa iyaka tare da cikakkiyar 'yanci. Don Yuro 229 zaku iya samun na'urar wasan bidiyo da biyan kuɗi na wata 3.

Samfurin sake fasalin ko da mai rahusa

Xbox Series X sake dubawa

Abu mai ban sha'awa shine cewa akan Amazon akwai raka'a na Xbox Series da aka gyara Wato, su ne raka'a waɗanda masu siyan su suka dawo da su kuma Amazon ya sake dubawa don tabbatar da cikakken aikin su. Wannan "hannu na biyu" yana ba ku damar samun na'ura wasan bidiyo akan farashi mai sauƙi, yana tsaye akan yuro 379 na ban mamaki.

Dole ne ku tuna cewa raka'a suna da iyaka, don haka za ku yanke shawara nan da nan kuma ku tafi ɗaya cikin sauri, tunda a halin yanzu akwai raka'a 1 kawai. Amazon yana ba da garanti akan na'urar wasan bidiyo, kuma koyaushe zaka iya mayar dashi har zuwa 31 ga Janairu.


Ku biyo mu akan Labaran Google