Ludwig sanannen mashahuran Twitch ne wanda ya fito da hanyar da zata iya zama sabon salo don sabis ɗin (da fatan ba haka bane, da gaske). Godiya ga hazakarsa, ya yi nasarar bullo da wata hanyar da za ta bi samun masu biyan kuɗi da wuri-wuri, duk da haka, kyautar ta zo tare da hukunci wanda ba kowa ba ne zai iya yarda ya hadu: za ku iya kasancewa a kan Twitch har abada.
Idan kun yi rajista, na ci gaba da watsa shirye-shirye
Tsarin yana da sauqi qwarai. Idan mai amfani ya yi rajistar tashar ku, ma'aunin kan ruwa mai iyo wanda zaku iya gani kai tsaye zai ƙara daƙiƙa 10 zuwa sauran lokacin. Wannan kirgawa yana bayyana lokacin da mai rafi zai iya cire haɗin don hutawa, don haka idan masu amfani suka ci gaba da yin rajista ga bayanan martaba, na'urar ba za ta daina ƙara daƙiƙa ba kuma Ludwig ba zai iya barin PC ba.
To, abin da ke faruwa ke nan, tunda a halin yanzu na'urar tana ƙara sa'o'i 54 da mintuna 33, don haka jaruminmu ba zai iya barin gadonsa ba (wato wurin da kyamarar ke nunawa) har sai lokacin ya ƙare.
lokaci baya daina girma
Amma akwai matsala, kuma shi ne cewa masu amfani ba su daina yin rajista. A lokacin rubuta wannan labarin, na'urar ta girma da kusan mintuna 8, wanda ke nufin haɓakar daƙiƙa 480, ko menene iri ɗaya, sabbin masu biyan kuɗi 48 cikin kankanin lokaci. Irin wannan shine ƙimar da na'urar ba ta daina girma ba, kuma bayan kwanaki 7 na watsa shirye-shirye, ƙirgawar ba ze rasa daƙiƙai ba.
Lamba 1 da 2 masu rafi a kan twitch yau da dare
Badass pic.twitter.com/dpVpEaEZCt
- ludwig (@LudwigAhgren) Maris 17, 2021
Ku ci? Kuna zuwa bandaki?
Babu shakka an yarda da kayan masarufi, amma ya fice daga ɗakin ya kammala su ya koma ɗakinsa. Don haka yana da wuya ka ga Ludwig a gaban kyamara, amma idan ba ka gan shi ba, ka riga ka san inda yake. Ko ta yaya, a lokuta fiye da ɗaya ya ci gaba da watsa shirye-shiryen ta hanyar canza kyamarar wayarsa, don haka an gan shi yana yin abinci a cikin kicin har ma ya yi wanka (da tufafi, sa'a).
Yaushe za ku daina yawo?
Har zuwa wannan rubutun, na'urar tana ƙara har zuwa jimlar sa'o'i 55, don haka kuna da aƙalla cikakkun kwanaki biyu na yawo. Dole ne a la'akari da cewa kwanaki da yawa da suka gabata ya kai adadi na sa'o'i 66, kuma a yanzu ma'aunin yana ci gaba da tsayawa. Tambayar ita ce ta yaya zai iya kula da yawan masu biyan kuɗi, tun da in ba haka ba counter ɗin zai ƙare kuma gwajin zai ƙare.
Nawa kuka samu daga wannan tunanin?
Dangane da ragowar lokacin da kuka bari kawai, sa'o'i 55 akan kan kwamfuta suna fassara zuwa 198.000 seconds, wanda aka raba da 10 zai ba ku masu biyan kuɗi 19.800 masu yawa. Dangane da ka'idodin Twitch, masu rafi suna ɗaukar $ 2,5 ga kowane mai biyan kuɗi (mafi munin shari'ar), don haka kawai tare da masu biyan kuɗi na ƙarshe zai iya samun $49.500.
Amma idan kuna son yin cikakken asusun, sanin cewa ya kwashe kwanaki 7 yana yawo, za mu san cewa ya cinye jimlar daƙiƙa 604.800, wanda hakan yana nufin biyan kuɗi na masu amfani da 60.480, ko menene iri ɗaya, bonus. na 151.200 daloli. Ko kadan ba laifi ka kwana a kwance a gado, ba ka gani?